» กิจกรรมของโรงเรียน » ทำความสะอาด พร้อมฉีดพ่นน้ำยาฆ่าเชื้อ ภายในและภายนอกอาคารเรียน ห้องเรียน โรงอาหาร
จำนวนผู้เข้าชม : 523 ครั้ง
เมื่อวันที่ : 19 ม.ค. 2564
ในวันที่ 19 ม.ค. 64 ผู้อำนวยการโรงเรียน คณะครู และบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนชุมชนวัดจันทาราม ร่วมกันทำความสะอาด พร้อมฉีดพ่นน้ำยาฆ่าเชื้อ ภายในและภายนอกอาคารเรียน ห้องเรียน โรงอาหาร อีกทั้งเช็ดทำความสะอาดพื้น โต๊ะเรียน เก้าอี้ อุปกรณ์การเรียน และทุกพื้นที่บริเวณโรงเรียนให้สะอาด ปลอดเชื้อ เพื่อความปลอดภัย