» ข่าวประชาสัมพันธ์ » ขอแสดงความยินดีกับ นายประพัทธ์ รัตนอรุณ
จำนวนผู้เข้าชม : 333 ครั้ง
เมื่อวันที่ : 06 ก.ค. 2566
ผู้บริหาร ข้าราชการครู และบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนชุมชนวัดจันทาราม ขอแสดงความยินดีกับนายประพัทธ์ รัตนอรุณเนื่องในโอกาสได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งรองเลขาธิการคณะกรรมการการอาชีวศึกษาสำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา